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WAMA - Makao Makuu

S.L.P 10641, Dar es Salaam

Simu ya Ofisi Tel: +255 22 2126516;

Simu : 0713068611

Barua pepe: info@wamafoundation.or.tz/ Website: www.wamafoundation.or.tz

FOMU YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE ZA SEKONDARI ZA
WASICHANA ZA TAASISI YA WAMA MWAKA 2025

Mzazi/ Mlezi wa:

Hongera sana, Mwanao amechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya Sekondari ya

Wasichana za WAMA ambazo ni Wama Nakayama na Wama Sharaf

Mwanao anatakiwa kuwasili shuleni Jumatatu ya tarehe 13/01/2025 kuanzia saa 2.00 ASUBUHI hadi
saa 10.30 JIONI

KUHUSU SHULE ZA WAMA

Shule ya Sekondari ya Wasichana ya WAMA Nakayama ipo katika mkoa wa Pwani, Wilaya ya Kibiti

cha Mitwero .Kutoka Dar ES Salaam hadi Lindi ni umbali wa kilomita 443.Shule ipo njia kuu ya kwenda

Lindi na kutoka na kilomita 7 kutoka Lindi mjini.

Shule hizi zinasomesha wanafunzi wa kike, yatima na waliotoka katika mazingira hatarishi.

Wanafunzi hawa wanapata udhamini kutoka taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA).
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UKARIBISHO NA MAELEKEZO YA MAZINGIRA (ORIENTATION PROGRAM)

Baada ya kuwasili kwa wanafunzi shuleni hapa, kutakuwa na mafunzo ya awali kwa ajili ya kufahamu
mazingira vizuri. Mafunzo hayo yatafanyika wiki ya kwanza ya mwaka wa masomo. Lugha kuu
shuleni hapa ni Kiingereza mwanafunzi haruhusiwi kutumia lugha ya Kiswahili muda wote

anapokuwa shuleni.
VIAMBATANISHO MUHIMU.
Vifuatavyo ni viambatanisho muhimu kwa kila mwanafunzi atakapo ripoti shuleni.

a) Fomu ya kuchaguliwa kujiunga na shule hii (barua Hii)
b) Fomu ya Uchunguzi wa afya (Medical Examination Form)

Muhimu: Mahitaji yafuatayo yaletwe na mwnafunzi:

1. Mafuta ya kupaka, Sabuni za kuogea na kufulia, Taulo, Mkebe (Mathematical set), Oxford
Dictionary, Vitenge 02, Dawa ya meno, Kiwi na Brush, Pads, Chandarua, Ndoo ndogo,
Sanduku la bati au la kawaida la ukubwa wa kati, daftari (counter books three quire) 15,
jembe na mpini, Mashuka mawili ya pinki, rimu ya karatasi A4, nguo za michezo trucksuit
ya rangi nyekundu na raba ya michezo rangi nyeupe

2. Kiatu cheusi cha darasani kisicho na kisigino chenye mkanda mmoja ( juma na roza)

Juba jeusi kwa ajili ya kushindia kwa wanafunzi waislamu.

4. Sare za shule zitapatikana shuleni hivyo mwanafunzi aje na sare yake aliyokuwa anavaa shule

@

ya msingi
MPANGILIO WA MUHULA WA MASOMO

Muhula wa kwanza wa masomo utaanza Jumatatu tarehe 13/01/2025
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TAARIFA ZA MWANAFUNZI KWA AJILI YA MATUMIZI YA OFISI

Jina kamili

ii.
iii.
iv.

Vi.
vii.
viii.
iX.

Jina la mzazi/mlezi

Sahihi ya mzazi /mlezi Tarehe

Tarehe ya kuzaliwa
Uraia

Kabila

Dini na dhehebu

Jina la shule alikotoka

Mkoa aliomalizia Shule

Mwaka aliomaliza Shule

Namba ya mtihani

Anuani ya mwanafunzi

Simu Nukushi

KWA AJILI YA DHARURA

Kama mzazi/ mlezi asipopatikana, Shule itawasiliana na watu wafuatao:

1. Jina
Mahusiano
Namba ya simu
2. Jina
Mahusiano
Namba ya Simu
Mohamed Zome
Afisa Elimu Taasisi ya WAMA
Mawasiliano Mkuu wa shule
Mkuu wa shule Wama Sharaf
Wama Nakayama Mitwero -Lindi

Kibiti — Pwani

0685651449/0687467445
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