
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  

SHULE YA SEKONDARI MUBABA  

S. L. P 185 BIHARAMULO – KAGERA  
FOMU A.  

JINA LA MWANAFUNZI    .............................................................................................................  

ANWANI…............................................................................  

MAAGIZO RASMI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2025 KATIKA SHULE 

YA SEKONDARI MUBABA.  

1. Ninayo furaha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka 2025 katika shule ya 

sekondari Mubaba. Nakupongeza na kukukaribisha.  

2. Unatakiwa kuripoti shule kuanzia tarehe 13/01/2025 mpaka tarehe 31/01/2025 saa mbili asubuhi (02:00 asubuhi)  

3. Shule ya sekondari Mubaba ni shule ya KUTWA (wanafunzi watakuwa wanakuja shuleni na kurudi kwao jioni)  

4. Shule ya sekondari Mubaba ipo katika wilaya ya Biharamulo mkoani Kagera umbali wa kilometa 83 kutoka 

makao makuu ya wilaya. Shule hii iko kilometa 26 mashariki mwa mji mdogo wa Nyakanazi na kilometa 10 

magharibi mwa mji mdogo wa Runzewe.  

  

MAHITAJI YA LAZIMA KWA WANAFUNZI WOTE. A. 

VIFAA VYA TAALUMA  

(i) Mwanafunzi aje na daftari (counter book Quire 3) zisizopungua kumi na tatu (13)  

(ii) Kalamu za wino na penseli za kutosha  

(iii) Mkebe wa hesabu (mathematical set)  

(iv) Mathematical table (four figure) (v) Aje na file aina ya Folder file  

  
B. SARE ZA SHULE.   

i. Shati mbili nyeupe za mikono mifupi zisizo na urembo wa aina yoyote ile. Kwa Waislamu Hijabu ya rangi nyeupe. 

ii. Sketi mbili za rangi nyeusi zenye marinda makubwa manane, ndefu hadi kwenye kifundo cha mguu.(kwa 

wasichana)  

iii. Suruali mbili nyeusi zenye mfuko mmoja nyuma na marinda mawili  mbele wala zisiwe modal au pisto.(kwa 

wavulana)  

iv. Soksi nyeupe ndefu jozi mbili  

v. Viatu vya Ngozi vya rangi nyeusi vya kufunga na Kamba  

vi. Begi dogo la kubebea daftari  

vii. T-shirt ya shule ya blue   

viii.  Sweta la shule rangi ya maroon (damu ya mzee) 

 ix.  Track ya blue ya michezo   

x.  Mkanda wa suruali rangi nyeusi usio kuwa na mitindo (kwa wavulana) 

 xi.  Tai moja ya rangi nyeusi  

  

C. Nimeambatanisha  fomu mbili A na B fomu  hizo zisomwe na zijazwe  na kuletwa kwa mkuu wa shule, shule 

ya sekondari Mubaba. Siku atakapokuja kuripoti ni vyema aje na mzazi au mlezi wake.  

  

                                                                   Karibu sana  

  

                ...........................................  

             Mkuu wa shule.  

  

 



FOMU B.  

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

SHULE YA SEKONDARI MUBABA  

S.L.P 185 BIHARAMULO  

TAREHE……….................  

  

  

  

MGANGA MKUU WA WILAYA /ZAHANATI YA KATA.  

Jina .............................................................................. ..........amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika 

shule hii ili kuendelea na masomo ni lazima apimwe kwanza.  

  
Nitafurahi iwapo mbali na kupimwa kijana huyu ataangaliwa uwezo wa kuona wa macho yake. Kama 

ameshauriwa avae miwani hana budi kuinunua yeye mwenyewe kwa fedha zake. Tafadhari nijazie sehemu 

inayohusika chini baada ya kupima.   

                                                         Asante kwa ushirikiano  

…………………….   

Mkuu wa shule  

  

MKUU WA SHULE,  

SHULE YA SEKONDARI MUBABA, S.L.P 185 BIHARAMULO.  

Nimempima  mwanafunzi   aliye   tajwa hapo juu na kuona kwamba ana matatizo /ugonjwa wa   

A. Kifuakikuu……………………………………………….  

B. Macho……………………………………………………  

C. Masikio……………………………………………………  

D. Akili………………………………………………………  

E. Kilema……………………………………………………….  

F. Choo(stool)…………………………………………………  

G. Kwa wasichana tu ana / hana mimba………………………………  

H. Mengineyo……………………………………………………….  

Saini na muhuri wa ofisi………………………………………..  

Mganga mkuu wa wilaya /zahanati ya kati  

  


